महाराष्ट्र

आई इंग्लिश स्कुल येथे स्वातंत्र्य दिन उत्सहात साजरा

सौ. राणीताई अंकुशराव लाड यांच्या हस्ते राष्ट्रध्वजाचे ध्वजारोहन

मानवत / प्रतिनिधी.
मानवत शहरातील आई इंग्लिश मध्ये स्वातंत्र्य दिन १५ ऑगस्ट रोजी अगदी उत्साहात साजरा करण्यात आला. यावेळी सकाळी ध्वजारोहन कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता कार्यक्रमास प्रमुख उपस्थिती म्हणून मानवत नगर परिषदेचा मा. उप नगराध्यक्षा सौ. राणीताई अंकुशभाऊ लाड, आई इंग्लिश स्कुलचे अध्यक्ष मा. श्री. शिवजी घटे, संचालक मुक्तीरामजी गोरे, यांची उपस्थिती होती यावेळी सर्व प्रथम महारापुरुषांच्या प्रतिमेचे पूजन उपस्थित मान्यवरांच्या हस्ते करण्यात आले व राष्ट्र ध्वजाचे ध्वजारोहन सौ. राणीताई अंकुशराव लाड यांच्या हस्ते करण्यात आले. त्यानंतर स्नेहसंमेलन कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता यावेळी शाळेतील विदयार्थ्यांनी विविध देशभक्तीपर गाण्यावर डान्स केले व त्यांनतर विविध थोर पुरुषाची वेशभूषा साकारून विदयार्थ्यांनी भाषणे केली. दरम्यान विदयार्थ्यांनी नाटक सादर करत त्या तुन वृक्ष तोड, शेतकरी आत्महत्या, पाणी वाचवा, बेटी बचाओ बेटी पढावो असा मोलाचा संदेश दिला कार्यक्रमात विदयार्थ्यांनी मोठया संख्येने सहभाग घेतला होता. कार्यक्रम यशस्वीते साठी शाळेच्या मुख्याध्यापिका श्रीमती. अभिलाषा ठाकूर, शिक्षिका सिमा रासवे, अनुसया परांडे, अर्चना लाड, अश्विनी भिसे, अश्विनी कुमावत, वैष्णवी सुरवसे, मनिषा कदम, अनुराधा गोलाईत, वैष्णवी माकुडे, अंजली पंडित, राणी गोलाईत, शबाना शेख यांच्या सह आसाराम गोरे व शाळेतील शिक्षकेत्तर कर्मचाऱ्याऱ्यांनी परिश्रम घेतले.

***

Chief Editor

SHARE

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
बातमी कॉपी करण्याचा प्रयत्न करू नका.