ताज्या बातम्या

यशवंत ‘मधील गुणवंतांचा कु.श्रीजया चव्हाण यांच्या हस्ते सत्कार

नांदेड:(दि.२० नोव्हेंबर २०२२)
श्री शारदा भवन एज्युकेशन सोसायटी संचलित यशवंत कनिष्ठ महाविद्यालयातील जीनियस बॅचमधील विद्यार्थिनी कु.मनस्वी यलमेवाड हिने स्वामी रामानंद तीर्थ ग्रामीण वैद्यकीय महाविद्यालय, अंबेजोगाई येथे एम.बी.बी.एस.शाखेसाठी प्रवेश मिळविल्यामुळे संस्थेच्या कार्यकारणी सदस्या कु.श्रीजया अशोकराव चव्हाण यांच्या हस्ते अभिनंदनपर सत्कार करण्यात आला; तसेच श्री गुरुगोविंद सिंघजी अभियांत्रिकी महाविद्यालय, नांदेड येथे प्रवेशास पात्र ठरलेल्या वेदांत पोपलवार (सिविल इंजिनिअरिंग) असलम सय्यद (कम्प्युटर सायन्स) या विद्यार्थ्यांचे देखील अभिनंदन कु.श्रीजया चव्हाण यांनी केले व भावी वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या.
याप्रसंगी संस्थेचे कोषाध्यक्ष माजी प्राचार्य डॉ.रावसाहेब शेंदारकर, कार्यकारणी सदस्य व युवा उद्योजक श्री. नरेंद्र चव्हाण, प्राचार्य डॉ.गणेशचंद्र एन. शिंदे, कार्यालयीन प्रबंधक संदीप पाटील, कनिष्ठ महाविद्यालयाचे उपप्राचार्य के.आर.रबडे, पर्यवेक्षक डॉ.यु.एन.चव्हाण, जीनियस बॅचचे समन्वयक प्रा.एस.एल.कदम, सह- समन्वयक प्रा.एम.ए.शिंदे, परीक्षा प्रमुख प्रा.डी.जी.पवार यांची उपस्थिती होती.
————————————–
—————————————————

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button