ताज्या बातम्या

सेवापूर्ती निमित्त माजी पदवीधर शिक्षक श्री. नरसिंग इतबारे यांचा सावळी ग्रामस्थांच्या वतीने सपत्नीक सत्कार

मानवत / प्रतिनिधी.
मानवत तालुक्यातील मौजे सावळी येथील जिल्हा परिषद शाळेचे माजी पदवीधर शिक्षक श्री. नरसिंग इतबारे रोजी निवृत्त झाले आसता त्या निमित्त सावळी ग्रामस्थांच्या व शाळेच्या वतीने त्यांचा सपत्नीक सत्कार करण्यात आला. या वेळी कार्यक्रमाचे अध्यक्ष म्हणून राष्ट्रपती पुरस्कार प्राप्त शिक्षक श्री. लक्ष्मण साखरे उपस्थित होते.
तर कार्यक्रमाचे प्रमुख पाहुणे म्हणून मानवत सावरगाव केंद्राचे केंद्रप्रमुख श्री. शिरिषजी लोहट उपस्थित हे उपस्थित होते. कार्यक्रमासाठी सावळी व बोंदरवाडी गावातील माजी विद्यार्थी उपस्थित होते. या वेळी अनेक विद्यार्थ्यांनी आपले मनोगत व्यक्त केले. तर आपल्या मार्गदर्शनपर भाषणात बोलताना श्री. केंद्रप्रमुख शिरीष लोहट यांनी इतबारे यांचे कार्य व त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वावर प्रकाश टाकला, तर अध्यक्षीय भाषणात श्री लक्ष्मणरावजी साखरे यांनी इतबारे सरांचे विद्यार्थी प्रेम व सचोटी, कर्तव्यनिष्ठता अशा अनेक पैलू वर प्रकाश टाकला .
या कार्यक्रमासाठी सावळी ग्राम पंचायतचा सरपंच सौ.अनुजाताई माणिकराव काळे, उपसरपंच श्री. गोपाळराव (आबा ) काळे सन्मानीय ग्राम पंचायत सदस्य श्री. बाळासाहेब पंढरीनाथ काळे, मा. उपसरपंच विठ्ठलराव काळे पाटील, गावचे कर्तव्य दक्ष पोलीस पाटील श्री. बाळासाहेब काळे पाटील, माजी सरपंच उद्धवराव काळे, शालेय व्यवस्थापन समितीचे अध्यक्षा सौ. ज्योतीताई सर्जेराव काळे, उपाध्यक्ष श्री. अशोकराव काळे, आसाराम काळे, नामदेवराव काळे, सिद्धेश्वर काळे रामेश्वर (नाना ) काळे, सुभाष काळे यांच्या सह या वेळी शाळेचे मुख्याध्यापक श्री. रतन भुजबळ, पदवीधर शिक्षक विठ्ठल निलपत्रेवार, सौ. रेखा अन्नमवार, सौ. सुचिता कार्ले, श्री. बाळासाहेब तुरे, श्री. विजय जल्हारे, श्री. गंगाधर परदेशी यांच्या सह सावळी व बोंदरवाडी गावचे माजी विद्यार्थी उपस्थित होते. यावेळी अनेक विद्यार्थ्यांनी मनोगत व्यक्त केले. तर सत्काराला उत्तर देताना श्री. नरसिंग इतबारे यांनी म्हटले की, माझ्या आयुष्यातील प्रा.शा.सावळी ही आवडती शाळा असून या शाळेने व गावकऱ्यांनी माझ्यावर भरभरून प्रेम केले व ते मी विसरू शकणार नाही असे मनोगत यावेळी व्यक्त केले. या कार्यक्रमास विद्यार्थी व ग्रामस्थांची मोठया संख्येने उपस्थिती होती.

***

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button