https://pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js?client=ca-pub-6348186984462704 https://pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js?client=ca-pub-6348186984462704
ताज्या घडामोडी

सय्यद नजीर सय्यद अब्दूल यांची भाजपा अल्पसंख्याक मानवत शहरउपाध्यक्षपदी निवड.

मानवत / प्रतिनिधी.

मानवत येथे नूकतीच भाजपा पदाधिकारी यांची महत्वाची बैठक माजी आमदार मोहन फड यांच्या मार्गदर्शनाखाले संपन्न झाली. या महत्वपूर्ण बैठकी मध्ये मानवत शहरातील सामाजीकार्यकर्ते सय्यद नजीर सय्यद अब्दूल यांच्या सामाजीक कार्याची दखल घेऊन त्यांची मानवत शहर अल्पसंख्याक उपाध्यक्षपदी निवड करण्यात आली.
यावेळी निवडीचे पत्र माजी आमदार मोहन फड , डाॅ. अकूशराव लाड यांच्या हस्ते देण्यात आले.
सविस्तर वृत्त असे की,
मानवत येथे नूकतीच भाजपाची महत्वपूर्ण बैठक संपन्न झाली यावेळी सामाजीक कार्यकर्ते सय्यद नजीर सय्यद अब्दूल यांची मानवतशहर भाजपा उपाध्यक्षपदी निवड करण्यात आली या वेळी देण्यात आलेल्या पत्राद्वारे आपली भारतीय जनता पार्टीच्या भाजपा मानवत च्या अल्प संख्यांक उपाध्यक्षपदी नियुक्ती करण्यात येत आहे. असे सूचित करण्यात आले. आपली तळमळ, आपले संघटन कौशल्य राजकीय अनुभवाचा आपण भारतीय जनता पार्टीच्या विस्तारासाठी व विकासासाठी वापर करून पक्षसंघटना मजबूत कराल ही अपेक्षा. आपली नियुक्ती तात्काळ लागू करण्यात येत आहे. यावेळी माजी आमदार मोहन फड, डाॅ. अकूशराव लाड , यांच्या सह भाजपाच्या पदाधिकारी यांनी निवडीबद्दल सय्यद नजीर यांचे मनःपूर्वक अभिनंदन केले.

***

Chief Editor

SHARE

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
बातमी कॉपी करण्याचा प्रयत्न करू नका.
https://pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js?client=ca-pub-6348186984462704